Yeu Nhac Rap 4rum (YCH'Member Love Rap)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Yeu Nhac Rap 4rum (YCH'Member Love Rap)

YeuCaHat.cOm Rapclub

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gia Tao 1233

Go down 
Tác giảThông điệp
__HwanKay__

__HwanKay__

Gia Tao 1233 Empty
Bài gửiTiêu đề: Gia Tao 1233   Gia Tao 1233 I_icon_minitimeFri Nov 14, 2008 11:26 am

ranbi productionnew song 2008 chek ki dowyeah oh yeahoh beby girl,h em dang noi dauem di thi tinh ta con lai gi daubaby hay noi noi voi mot loi,du la ngay mai doi ta xa nhau 1 doi,Ngay xua em tu tim den ben anh dau phai goi moi,hum nay em ra di ko noi 1 loi,suot bao nam thang ui ma anh dau co ngo,em mang doi traluc vui thi ben anh con bun thi em daanh dau phai la do choi ma de em choc phaem cu nhu the cung co ngay em phai tra giatai anh ko bang nguoi ta thi anh chap nhantai anh ko bang nguoi thi anh bat han,tha tu luc dau em ben thang do thi anh chap nhan,anh dau lam zi em hay noi nang,1 loi nao dau em cu di baby muon di thi cu dinguoi con gai nhu em anh dau tiec chi,tha hum nay chia ly con hon ngay mai le uot nhoa tren miTinh ui dau phai co 1Con gai nhu em cung dau phai co 1de thuong thi sao ?dep thi sao?de thuong, dep ma gian doi,ui em ma mot dieu anh tiec noih anh se ko bao h nghe e noi,tat ca voi anh h dieu za~ zoicai ngay ma em boi,
em noi,
tinh cam chung minh 100%sao hum nay anh hoi vi sao chia tay thi em lang camchac co le anh la nguoi thu 15h em da dc tu do,tiep theo la 1 thang dep zai phai kohay la 1 then nha giau cho em tien de sui am longno dan em di shoping,no mua cho em thu gi em thix,hum nao no hung thi no keu em cho no chichem dung lo cu chono fuck anh se ko ghen tuxvi h anh dau con ui emvi anh dau con thix emOi cai 2 ngay dua lam gi roi ra ve uot nhem em hay nho ki xem ki uc do anh ko the wen...ha'1 trai tim ngay xua chia lam 2 ben ben em ben anh tinh ui cung dau dc may hanh phucnhung ma anh thix nhat nhung giay phut,gan gui ben em 2 dua ke ben cam giac sung suong bik baocam giac ay no fe toi nao,du em ko phai la nguoi hoan hao,nhung koai nhu day chi la 1 hanh phuc ao,anh, em ai gia tao thoi noi lam zi` cu cho la anh gia tao em ko co loi lam,tat ca moi chuyen koai nhu anh sai beby cho anh
bye bye cuoc tinh chia hai anh va em
co ai, phai dau...........dung ko boi zy thi h anh phai huong tuong lai..................tim 1 nguoi de nam tay,,,,,, buoc ve con duong dai,phia truoc...........du la chok gai......................oi mot tinh ko nice.........noi nho nghe nha.......... nghe nha.....
sao luc ma em di xa....... anh ko 1 chut xot... xa..........cam giac ko nhu nguoi ta............. ha ha.... vi anh dau co yeu em = tinh cam chan that dau.........xin loi em nha.................chac luc do em nghi anh yeu em ui diet da..... nen bay dat lam`gia''............tiec nhat la anh van mang danh tiec bi em da'..... nhung ko sai ........kakkakaka

RANBI NEW SONG TWO DOUBLE O EIGHTLOVE XYNK CHEK KI DOWANH HOK PIK CO THIX xynk HOK MA MOI DIEM LAI MAT NGU VI xynk NE HOK PIK xynk CO DE THUONG HOK SUY NGHI NHIEU LAM DU LA WEN NHAU WA YAHOO NHUNG MUON GAP xynk LAM ANH CON NHO 1 HUM NGOI HOP ROOMTHAY NICK YAHOO THAT DE THUONG LA PE XYNK THAT DANG UIVOI GIONG NOI THAT DANG UI LAM CHO ANH THAY YEUBUZZ 1 CAI ADD 1 CAI RO`I LAM WEN THI EM CHAP NHANTHE LA ROI 1 NGAY 2 NGAY TROI WA THI THAY TRONG LONG NOI NHO BAT TANNHO EM THAT NHIEU DU LA NUA DEM VAN MUON NOI CHUYENHINH ANH NICK POO VA ATAWA CU HIEN DIEN.TRONG SUY NGHI CUA ANH H MUON DC CO EMMUON EM LA BX MUON EM BEN CANHMUON EM CUNG VUOT WA NOI BAT HANHNHIEU LUC NOI CHUYEN ZOI EM LONG THAT CHANHNHUNG CO GANG VUOT WA CON NGAY NGUNG VAN CU NOI,ANH MUON DANH TRON TINH CAM ANH KO DOI'TUNG LOI NOI EM ANH CU DU MAI TRONG TIMCUNG VI EM MA ANH PHAI THUC BAO DEMCUNG VI EM MA NOI NHO ZAY XE BAO DEMANH NGHI MINH DA WEN NHAU TU LAUHAY DO ONG TRONG SAP DAT CHO 2 TA GAP NHAUCHAC CO LE TU NAY CON TIM ANH SE LAI BAT DAU DAUANH RAT SO LUC MA 2 TA XA NHAU,ANH KHONG MUON NHU VAY DAU,DUNG ROI XA ANH KE TU DAY NHA EMKHONG BAO H XA ANH PHAI KO EMDU NGAY MAI ANH CO LAM GI SAIHAY LA LAM CHO EM BUON THI EM DUNG NOI CAU CHIA TAYMOI LUC NHO DEN LAN CHIA TAY KHI XUA CUNG YEU CU~,THI ANH LAI NGHI VE TUONG LAI,ANH MONG RANG MINH MAI MAI NAM TAY,VUOT WA BAO GIAN KHO,CO GANG GIU TINH UI DOI TA HIEN CO,DU NGOAI TROI CO GIO,HAY LA MUA TO,THI ANH VAN OM THAT CHAT LAY EMKHONG DE EM PHAI UOCKO DE EM LANH,NEU EM THAY BUN NGUOI DAU TIEN EM NHO THI ANH MONG SE LA ANHANH SE MAI BEN CANH EM,EM CO DONG Y HOKNEU NGAY SINH NHAT CUA EM THI DANH CHO EM DOA HONGNEU EM CAN THI ANH SE CO SAN LONG CUNG EM VUOT WA GIAN NGUYDU LA KHO KHAN DEN DAU ANH CUNG SE NAM TAY EM BUOC DIBUOC VE PHIA TRUOC DOI CHAN ANH KO BUOC NOI NHUNG CUNG SE CO BUOCVI H EM LA TAT CA,VI EM BAY H ANH CUNG CO THE XA NGAVI EM ANH CO THE GANH NHUC NHATINH UI DANH CHO EM KHONG CO THU GI DIEN TA,DC DAU EM HIEU CHUADEM NAY TREN TROI CAC VI SAO SAO LUA THUA,NOI NHO EM THI CHAT CHUAXA XA LA 2 NGOI SAO CUA 2 CHUNG TA,OI 2 NGOI SAO SANG RUC RO,LAM LONG ANH LUC NAY SAO WA BO NGO,CHAC 2 VI SAO NAY SE MAI CHE CHO,EM HAY DONG Y,DE ANH CO THEM LY TRI'EM CO BIK ANH LO CHO EM TUNG LI TUNG TIANH SO EM KO BUOC NOI TREN CON DUONG CHOK GAI NE,H THI EM DUNG` LO VI DA CO ANH NELUON LUON SAT CANH BEN EM NEANH CUNG CO NHIEU DIEU UOC,UOC CHUNG TA BEN NHAU O 1 THIEN DUONG HAY DAT NUOC,NAO DO CHI CO 2 TA KO BAO H ROI XA,XAY DUNG 1 TINH CAM MAN MA THIET THA,MA` CHI CO 2 TA LAM DC DIEU DO',ANH BIK RAT KHO NHUNG SE CO GANG,DU LA CUOC SONG KO GIAU SANG NHUNG CO EM LA DIEU MAY MAN

mel
nay em ui oi
ngoai kia mua dang roi long anh dang choi vo..... nho em nhieu oh yeah
h em dang noi dau hay noi voi 1 cau
sao em de long nho long anh mong
ngay xua ra di vi sao em ra di
anh lam gi sai hay co loi lam zi
noi anh bik oh beby ho ho hohohohohhoho

oi con dau 1 moi tinh dep ngay nao h em da di ve noi xa........
con dau bao ki niem diet da chi con minh anh voi giong hat thiet tha .......
nguoi anh ui sao em lam tim anh xot xa..... em bik anh ui em ma.....
hay la...... anh ko = nguoi ta....................con tim 2 ta,
ngay nao con trao cho nhau h
thi cha dc gi vi em da di xa
i love u forever du trong con mo......anh van mo ve em nguoi anh ui........ yeah ......

ver 2
hay way ve ben anh nghe em.........
hay lam cho tim anh vui tro lai nghen em.....
anh ui minh em chi minh em thoi.......
anh van nho ngay chung minh chung doi.........cung nam tay vuot wa moi kho khan......
em co con nho hay chang....................nhung ki uc do lam sao anh ben.,.....
anh mong em lai way ve day ke ben.......... anh nhu ngay xua do............ that kho......
de anh xoa .................. di em bik ko
http://yeucahat.rap.vn

Gia Tao 1233
Trang 1 trong tổng số 1 trang