Yeu Nhac Rap 4rum (YCH'Member Love Rap)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Yeu Nhac Rap 4rum (YCH'Member Love Rap)

YeuCaHat.cOm Rapclub

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Linsay LoHan muốn cưới bạn gái ... quá sock! (2 người đồng tính ấy) =.=

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
♫..::ADMIN::..♫
Admin
♫..::ADMIN::..♫

Linsay LoHan muốn cưới bạn gái ... quá sock! (2 người đồng tính ấy) =.= Empty
Bài gửiTiêu đề: Linsay LoHan muốn cưới bạn gái ... quá sock! (2 người đồng tính ấy) =.=   Linsay LoHan muốn cưới bạn gái ... quá sock! (2 người đồng tính ấy) =.= I_icon_minitimeTue Jul 01, 2008 7:15 pm

Cuối cùng thì sau rất nhiều tin đồn về mối quan hệ đồng tính giữa Lindsay Lohan và bạn gái Samantha Ronson, cô nàng rắc rối đã thú nhận: Tôi muốn cưới

Linsay LoHan muốn cưới bạn gái ... quá sock! (2 người đồng tính ấy) =.= ImageViewaspx
Lindsay Lohan và Samantha Ronson sẽ sớm kết hôn?

Một nguồn tin cho hay, Lindsay đã nói với bạn trai cũ của mình, siêu mẫu Anh, Calum Best về việc đính hôn giữa cô và Ronson. Tờ Daily Star cũng khẳng định rằng LiLo rất muốn có một lễ kết hôn tại công viên Dolly Parton's Dollywood vào tháng 7.

Lindsay thậm chí còn tự gọi mình là Lindsay Ronson. Trong email viết cho Ronson, LiLo đã dùng những lời vô cùng âu yếm: "Cưng à, nếu không có cưng trong cuộc sống của em thì em sẽ chết mất. Em rất muốn lấy cưng."

Thông tin mới nhất cho biết sau khi trở về từ LHP Cannes, LiLo đã dọn tới nhà của Ronson ở Los Angeles.[i]
https://rapych.forumvi.com
dee_kay

dee_kay

Linsay LoHan muốn cưới bạn gái ... quá sock! (2 người đồng tính ấy) =.= Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Linsay LoHan muốn cưới bạn gái ... quá sock! (2 người đồng tính ấy) =.=   Linsay LoHan muốn cưới bạn gái ... quá sock! (2 người đồng tính ấy) =.= I_icon_minitimeThu Jul 03, 2008 11:13 am

=.= do^ng` tjnh' vaj~ T____________________T

Linsay LoHan muốn cưới bạn gái ... quá sock! (2 người đồng tính ấy) =.=
Trang 1 trong tổng số 1 trang