Yeu Nhac Rap 4rum (YCH'Member Love Rap)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Yeu Nhac Rap 4rum (YCH'Member Love Rap)

YeuCaHat.cOm Rapclub

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

zZzZzZ T4-rap.biz ZzZzZz [Rap for teen]

Go down 
Tác giảThông điệp
vippro11100

vippro11100

zZzZzZ T4-rap.biz ZzZzZz [Rap for teen] Empty
Bài gửiTiêu đề: zZzZzZ T4-rap.biz ZzZzZz [Rap for teen]   zZzZzZ T4-rap.biz ZzZzZz [Rap for teen] I_icon_minitimeSat Jun 11, 2011 8:26 pm

W e l c o m e T o... T4-rap.biz
www.t4-rap.biz

Nếu bạn là 1 người yêu Rap-Hiphop và xì teen .Hãy cùng nhanh tay đăng ký và tham gia diễn đàn của chúng tôi.
t4-rap.biz không chỉ đơn thuần là 1 nơi để bạn thể hiện mình ...
Mà quan trọng hơn đây sẽ là nơi bạn được giao lưu và hòa mình trong 1 cộng đồng những con người có cùng đam mê,nhiệt huyết.
Mục tiêu chính của web là Tạo 1 sân chơi cho những người yêu Rap-Hiphop và cực kỳ xì teen !
Bạn có thể là 1 Artist,1 Singer,1 Bboy....hay 1 member??
Điều này các bạn có quyền tự quyết định.
Vì t4-rap.biz luôn luôn chào đón và công nhận mọi tài năng!
Hãy nhanh tay Click t4-rap.biz để hòa mình cùng chúng tôi.Những con người yêu Rap-Hiphop!
*Nếu bạn đã là thành viên của t4-rap.biz thì hẳn bạn sẽ biết mình nên làm gì sau khi đọc topic này!Hãy Spam bài viết này đến mọi nơi có thể! Để t4-rap.biz chúng ta sẽ là 1 cộng đồng lớn mạnh!
*Còn nếu bạn chưa là member của t4-rap.biz .Thì mình hy vọng sau bài viết này bạn hãy thử bỏ 1 chút thời gian để truy cập t4-ra.biz com nhé!t4-rap.biz k dám chắc là nơi có nhiều tài năng nhất! Nhưng chúc tôi chắc chắn sẽ là nơi thân thiện và giàu tình cảm nhất!
*Và tuyển thêm 1 admin giỏi kỹ thuật nếu ai q.tâm thì pm nhé !
Hãy tham gia vs chúng tôi và chúc các bạn có những giây phút thật vui vẻ

zZzZzZ T4-rap.biz ZzZzZz [Rap for teen]
Trang 1 trong tổng số 1 trang